กระทู้ช่วยเหลือ

อัพโหลดไม่ได้นะ 2017-03-17 23:04
WaBa2001

สวัสดีครับ,

อัพโหลดไม่ได้ ทำยังไง?
บอกว่า "Server timeout waiting for the HTTP request from the client."
อัพ 1วินาที ไม่ได้ เกิดขึ้นนะ ทำยังไง?

ขอบคุณครับ

ENG: Uploading is not done yet? Say "Server timeout waiting for the HTTP request from the client." Thank you.

ตอบกลับ
Re: อัพโหลดไม่ได้นะ 2017-03-19 11:13
theerazx

สวัสดีครับ,

ขออภัยในความล่าช้าด้วยนะครับ ไม่ทราบว่าลูกค้าพบปัญหาในการอัปโหลดจากช่องทางใดครับ

รบกวนแจ้งรายละเอียดของปัญหาและบัญชีของลูกค้าเพิ่มเติมที่ระบบความช่วยเหลือใน Cpanel หรือ Facebook Fanpage ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

Theerapan K.
Hostinger ประเทศไทย
https://www.hostinger.in.th

WaBa2001 เขียน: สวัสดีครับ,

อัพโหลดไม่ได้ ทำยังไง?
บอกว่า "Server timeout waiting for the HTTP request from the client."
อัพ 1วินาที ไม่ได้ เกิดขึ้นนะ ทำยังไง?

ขอบคุณครับSmile

ENG: Uploading is not done yet? Say "Server timeout waiting for the HTTP request from the client." Thank you.

ตอบกลับ
Re: อัพโหลดไม่ได้นะ 2017-03-19 22:33
WaBa2001

สวัสดีครับ, ขออภัย เพราะผมใช้เน็ตอัปโหลดไม่ดี ที่อื่นๆใช้ได้นะ ขอบคุณครับ

ตอบกลับ

มีอะไรเปลี่ยนแปลงบ้างวันนี้
สถิติกระทู้
หัวข้อ: 208, โพสต์: 439
สมาชิก: 376, สมาชิกที่ออนไลน์: 277
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่, xenglao